Arizona Tamil Sangam Commitee Members | NRI | NRI latest news | NRI updated news | NRI tamil news ::

Arizona Tamil Sangam Commitee Members

August 05,2009  IST

Comments

President : Suresh Renganathan - skrenganathan@yahoo.com ; 480-306-5764

Vice President : Ramesh Ramaswamy - Ramesh1441@gmail.comHYPERLINK 'mailto:Rajkumar.sivasankaran@gmail.com' ; 480-773-8346

Secretary : Murugan Patham - m_k_patham@yahoo.com

Treasurer : Mohan Raj - pmohanraj@cox.net ; 480-205-3456

Board members (Director AZTS TamilSchool) :

Deiva Meyyapan - deiva@rocketmail.com ; 480-456-6469

Sundar Pathy - sundar.pathy@gmail.com ; 480-239-5689

Satish Narayanan - satisht.narayanan@gmail.com ; 602-795-2132

Arun Ryan - arun_ryan@yahoo.com ; 480-326-0129

Om S Johari - omsjohari@gmail.com ; 480-319-2565

Website Address: http://www.aztamilsangam.org/

Advertisement
More America News

More News for you ...

Hindi Diwas in Male

Hindi Diwas in Male...

Tamil Chair in Warsaw University

Tamil Chair in Warsaw University...

Rajini Makkal Mandram in Ireland

Rajini Makkal Mandram in Ireland...

Swamy Vivekananda's statue unveiled in Chicago

Swamy Vivekananda's statue unveiled in Chicago...

Advertisement
Advertisement

வாசகர்களுக்கு ஓர் அன்பான வேண்டுகோள்.

1.செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம்.

வாசகர் கருத்து
முதல் நபராக கருத்து தெரிவியுங்கள்!
உங்கள் கருத்தைப் பதிவு செய்ய :
Login :

New to Dinamalar ?

வாசகர்கள் கருத்துப் பகுதியில் வெளியாகி இருக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.

(Press Ctrl+g or click this   to toggle between English and Tamil)