சம்பவம் செய்தி

தமிழ்நாடு

உங்கள் தொகுதி வேட்பாளர் யார்?

Added : ஏப் 05, 2021
Share
Advertisement
அவிநாசி (தனி) தொகுதி1. இரா.அதியமான் (தி.மு.க.,)2. ப.தனபால் (அ.தி.மு.க.,)3. பி.துரைசாமி (பகுஜன் சமாஜ் கட்சி)4. க.மீரா (தே.மு.தி.க.,)5. கே.சுப்ரமணி- (இ.தி.ம.மு.க.,)6. ஜி.ஷோபா (நாம் தமிழர் கட்சி)7. வெங்கடேஸ்வரன் (ம.நீ.ம.,)8. பி.அண்ணாமலை -(சுயே.,)9. பி.-ஆறுமுகம் (சுயே.,)10. டி.சகுந்தலா (சுயே.,)11. ஆர்.முருகேசன் (சுயே.,)12. ப.ரங்கசாமி (சுயே.,)திருப்பூர் வடக்கு தொகுதி1. ரா.சந்திரசேகர் (பகுஜன் சமாஜ்)2. ரவி (எ) எம்.சுப்பிரமணியம் (இந்திய

அவிநாசி (தனி) தொகுதி1. இரா.அதியமான் (தி.மு.க.,)

2. ப.தனபால் (அ.தி.மு.க.,)

3. பி.துரைசாமி (பகுஜன் சமாஜ் கட்சி)

4. க.மீரா (தே.மு.தி.க.,)

5. கே.சுப்ரமணி- (இ.தி.ம.மு.க.,)

6. ஜி.ஷோபா (நாம் தமிழர் கட்சி)

7. வெங்கடேஸ்வரன் (ம.நீ.ம.,)

8. பி.அண்ணாமலை -(சுயே.,)

9. பி.-ஆறுமுகம் (சுயே.,)

10. டி.சகுந்தலா (சுயே.,)

11. ஆர்.முருகேசன் (சுயே.,)

12. ப.ரங்கசாமி (சுயே.,)

திருப்பூர் வடக்கு தொகுதி1. ரா.சந்திரசேகர் (பகுஜன் சமாஜ்)

2. ரவி (எ) எம்.சுப்பிரமணியம்

(இந்திய கம்யூ.,)

3. மு.செல்வக்குமார் (தே.மு.தி.க.,)

4. க.ந.விஜயகுமார் (அ.தி.மு.க.,)

5. போ.அழகுசுந்தரம்

(அண்ணா திராவிடர் கழகம்)

6. செ.ஈஸ்வரன் (நாம் தமிழர்)

7. சு.சிவபாலன் (ம.நீ.ம.,)

8. வே.செந்தில்குமார்

(அ.பு.அ.தி.மு.க..)

9. க.தெய்வசிகாமணி (எ.த.மு.க.,)

10. செ.உதயகுமார் (சுயே.,)

11. தி.நா.செந்தில்குமார் (சுயே.,)

12. இரா.செந்தில்குமார் (சுயே.,)

13. ஆ.செந்தில்வேல் (சுயே.,)

14. ச.முருகபாண்டி (சுயே.,)

15. மு.ரங்கசாமி (சுயே.,)

திருப்பூர் தெற்கு தொகுதி1. சு.குணசேகரன் (அ.தி.மு.க.,)

2. ப.செல்லபாண்டி (பகுஜன் சமாஜ்)

3. க.செல்வராஜ் (தி.மு.க.,)

4. கோ.அருண்குமார்

(தமிழ்நாடு இளைஞர் கட்சி)

5. அனுஷா ரவி (ம.நீ.ம.,)

6. க.சண்முகசுந்தரம் (நாம் தமிழர் கட்சி)

7. க.தெய்வீகன் (அ.பு.அ.தி.மு.க..)

8. அ.விசாலாட்சி (அ.ம.மு.க.,)

9. ஜெ.அஸ்லம் (சுயே.,)

10. ஈ.கணேஷ் (சுயே.,)

11. அ.காதர்பாஷா (சுயே.,)

12. ஐ.குணசேகரன் (சுயே.,)

13. மோ.குணசேகரன் (சுயே.,)

14. எம்.எ.சர்வலோக தயாபரன் (சுயே.,)

15. அ.செல்வராஜ் (சுயே.,)

16. க.செல்வன் (சுயே.,)

17. ரா.பிரகாஷ் (சுயே.,)

18. க.மலர்விழி (சுயே.,)

19. கி.முத்துசாமி (சுயே.,)

20. அ.விஜயகுமார் (சுயே.,)

பல்லடம் தொகுதி1. இரா.அண்ணாதுரை (பகுஜன் சமாஜ்)

2. எம்.எஸ்.எம்.ஆனந்தன் (அ.தி.மு.க.,)

3. க.முத்துரத்தினம் (தி.மு.க.,)

4. ஆ.அந்தோணி மரியராஜ்

(தமிழ்நாடு இளைஞர் கட்சி)

5. ரா.உமாநாத் (யு.எஸ்.ஓ.இ.கட்சி)

6. க.சிவக்குமார் (அ.பு.அ.தி.மு.க.,)

7. சு.சுப்ரமணியன் (நாம் தமிழர்)

8. க.தினகரன் (அண்ணா திராவிடர் கழகம்)

9. க.மயில்சாமி (ம.நீ.ம.,)

10. ஆர்.ஜோதிமணி (அ.ம.மு.க.,)

11. எம்.சாகுல் ஹமீது (சுயே.,)

12. த.சாரதா (சுயே.,)

13. அ.தங்கராஜ் (சுயே.,)

14. இர.துாயமணி (சுயே.,)

15. வி.மருதாசலம் (சுயே.,)

16. மு.முத்துரத்தினம் (சுயே.,)

17. ல.முத்துரத்தினம் (சுயே.,)

18. கா. முருகேசன் (சுயே.,)

19. வெ.ரமேஷ் (சுயே.,)

20.ம.விஜயகுமார் (சுயே.,)

காங்கயம் தொகுதி1. நா. அய்யாவு (பகுஜன் சமாஜ்)2. மு.பெ.சாமிநாதன் (தி.மு.க.,)3. ஏ.எஸ்.ராமலிங்கம் (அ.தி.மு.க.,)4. கு.சிவனாந்தம் (நாம் தமிழர்)5. சு.மனோகரன் (அ.பு.அ.தி.மு.க.,)

6. சி.ரமேஷ் (அ.ம.மு.க.,)7. ரா.அப்பாசாமி (சுயே.,)8. ரா. இம்மானுவேல் (சுயே.,)9. ப.கோபிநாத் (சுயே.,)10. ப.சதீஷ்குமார் (சுயே.,)11. சா.சத்தியமூர்த்தி (சுயே.,)12. என்.சுகுமாறன் (சுயே.,)13. து.சுப்ரமணியன் (சுயே.,)14. கு.செல்வக்குமார் (சுயே.,)15. பெ.நல்லமுத்து (சுயே.,)16. சி.நித்தியானந்தன் (சுயே.,)17. கோ.பிரபாகரன் (சுயே.,)18. ஏ.மணி (சுயே.,)19. ஆர்.மணிகண்டன் (சுயே.,)20. ரா.ரவிக்குமார் (சுயே.,)21. ந.ராமலிங்கம் (சுயே.,)22. பா.ராஜேந்திரன் (சுயே.,)23. பொ.ராஜேந்திரன் (சுயே.,)24. கே.கே.வடுகநாதன் (சுயே.,)25. கே.ஓ.ஜஹாங்கீர் (சுயே.,)26. கோ.ஜோதிகாளிமுத்து (சுயே.,)

தாராபுரம் (தனி) தொகுதி1. நா.கயல்விழி (தி.மு.க.,)

2. எல்.முருகன் (பா.ஜ.,)

3. செ.ரங்கசாமி (பகுஜன் சமாஜ்)

4. சி.கலாராணி (அ.ம.மு.க.,)

5. ஆ.சார்லி (ம.நீ.ம.,)

6. வீ.சிதம்பரம் (இ.தி.ம.மு.க.,)

7. அ.முனியப்பன் (அ.பு.அ.தி.மு.க.,)

8. கா.ரஞ்சிதா (நாம் தமிழர்)

9. சீ.ஆனந்தி (சுயே.,)

10. கு.கயல்விழி (சுயே.,)

11. பெ.கயல்விழி (சுயே.,)

12. அ.கார்த்திகேயன் (சுயே.,)

13. வ.செல்வராஜ் (சுயே.,)

14. ஆ.முருகன் (சுயே.,)

சூலூர் தொகுதி1. வி.பி.கந்தசாமி (அ.தி.மு.க.,)

2. பிரிமீயர் செல்வம் (எ) எம்.காளிச்சாமி

(தி.மு.க.,)

3. கோ. இளங்கோவன் (நாம் தமிழர் கட்சி)

4. எஸ்.ஏ.செந்தில்குமார் (அ.ம.மு.க.,)

5. க.நாகராஜ் (இந்திய கண சங்கம் கட்சி)

6. ஆ.ரங்கநாதன் (ம.நீ.ம.,)

7. செ.ஜெகதீஸ் (மை இந்தியா பார்ட்டி)

8. தி.கந்தசாமி (சுயே.,)

9. பொன்.கார்த்திகேயன் (சுயே.,)

10. மொ.சங்கர் குரு (சுயே.,)

11. ஆர்.சண்முகம் (சுயே.,)

12. எஸ்.எ.பி.செந்தில்குமார் (சுயே.,)

13. து.செல்வக்குமார் (சுயே.,)

14. எஸ்.தளபதி செல்வன் (சுயே.,)

15. பி.பிரேம்குமார் (சுயே.,)

Advertisement


வாசகர் கருத்து

முதல் நபராக கருத்து தெரிவியுங்கள்!

உங்கள் கருத்தைப் பதிவு செய்ய

(Press Ctrl+g   to toggle between English and Tamil)
Login :
New to Dinamalar ?
கருத்து விதிமுறை

We use cookies to understand how you use our site and to improve user experience. This includes personalising content and advertising. By continuing to use our site, you accept our use of cookies, revised Privacy Policy.

Learn more I agree X