New Zealand Muthamil Sangam Members | NRI | NRI latest news | NRI updated news | NRI tamil news ::

New Zealand Muthamil Sangam Members

August 12,2009  IST

Comments

PRESIDENT : Mr. Ilango Krishnamoorthy- 09 267 0259/ 021 739 879 ; ilango@merc.co.nz

VICE PRESIDENT : Mr. Chandrasekaran Pichai - 09 826 3070 / 021 749379 ; cpichai@csr.co.nz

SECRETARY : Mr. Yoges VT Rajah - 09 444 3849 / 021 022 44266 ; yoges@xtra.co.nz

TREASURER : Mrs. Malika Thangamani - 09 627 6252 ; pthangamani@hotmail.com

EXECUTIVE COMMITTEE MEMBERS :

Mr. Vai Ravindran - 09 626 2020 / 027 275 8266 ; vai@paradise.net.nz

Mr. Lakshman.S - 09 820 7408 / 021 296 1749 ; laksh40@hotmail.com

Mr. Soundararajan - 09 630 1108 / 021 686 788 ; shebasoundhar@yahoo.com

Mr. Ramesh Vedaiyan - 09 624 4355 / 02 110 60931 ; ramesh.vedaiyan@gmail.com

Mr. S. Subbiah - 09 577 3325 / 021 205 0347 ; yes_subbiah@hotmail.com

Mr. Sebastian.L - 021 294 2877 ; sebas_civil@yahoo.com



Advertisement
More Australia News

More News for you ...

Shri Shiva Vishnu Temple Maha Kumbhabhishekam

Shri Shiva Vishnu Temple Maha Kumbhabhishekam...

On April 28th NIZHAL- Dance Theatre

On April 28th NIZHAL- Dance Theatre...

Thyagaraja Aradana in Auckland

Thyagaraja Aradana in Auckland...

Shri Shiva Vishnu Temple Punarutharana kumbabishekam

Shri Shiva Vishnu Temple Punarutharana kumbabishekam ...

Advertisement
Advertisement

மதுரை: கொட்டக்குடியில் மோதல்

மதுரை:மேலுார் அருகே கொட்டக்குடியில் வாக்குச்சாவடி ஒன்றில் அ.தி.மு.க., -அ.ம.மு.க., வினரிடையே மோதல் ஏற்பட்டது. மோதலில் பெட்ரோல் குண்டு வீசப்பட்டது. சம்பவத்தின் போது ...

ஏப்ரல் 18,2019  IST

Comments

வாசகர்களுக்கு ஓர் அன்பான வேண்டுகோள்.

1.செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம்.

வாசகர் கருத்து
முதல் நபராக கருத்து தெரிவியுங்கள்!
உங்கள் கருத்தைப் பதிவு செய்ய :
Login :

New to Dinamalar ?

வாசகர்கள் கருத்துப் பகுதியில் வெளியாகி இருக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.

(Press Ctrl+g or click this   to toggle between English and Tamil)
Copyright © 2019 Dinamalar - No.1 Tamil website in the world ( Ulaga Tamilargal Seithikal - NRI ). Designed and Hosted by Dinamalar | Contact us